• bbb

Mai ɗaukar hoto mai siffar filastik mai siffar silinda tare da babban mita

Takaitaccen Bayani:

Kapasito mai amsawa na RMJ-P Series

1. Matsayin wutar lantarki mai ƙarfi

2. Babban kewayon mitar aiki

3. Babban juriya ga rufin gida

4. Ƙarancin ESR sosai

5. Babban ƙimar wutar lantarki ta AC


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

● Ana amfani da shi sosai a cikin na'urorin lantarki masu amfani da wutar lantarki a cikin da'irar resonant series/parallel.

● Walda, samar da wutar lantarki, kayan aikin dumama na induction lokaci-lokaci.

Bayanan fasaha

Matsakaicin zafin aiki Matsakaicin zafin aiki, Sama, matsakaicin: +105℃
Zafin jiki na sama: +85℃
Ƙananan zafin jiki na rukuni: -40℃
CN)/Kewayon ƙarfin aiki 1μF~8μF
(Uw)/Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 1200V.DC-2000V.DC
Cap.tol ±5%(J);±10%(K)
Jure ƙarfin lantarki 1.5Un /60s
Ma'aunin wargazawa tgδ≤0.001 f=1kHz
Juriyar rufi Rs × C≥5000s(a 20℃ 100V.DC 60s)
Jure wahalhalun yajin aiki Duba takardar ƙayyadewa
Irms Duba takardar ƙayyadewa
Tsawon rayuwa 100000h (Matsakaicin zafi ≤85℃)
Ma'aunin tunani IEC61071

Taswirar kwane-kwane

外形

Tsarin lambar sashi

Samfuri Ƙarfin aiki Majalisar Dinkin Duniya (DC) Cap.tol Girma Jagora Na Ciki
lambar fasali
1 2 3 4 5 6 7 8 10 11 12 13 14 15
R P C 4 0 5 1 2 0 0 J 1 A 0
1 ~ 3 位 : 型号代码/Model
4 N 6 位: 标称容量/Irin Ƙarfi
misali405=40×10⁵pF=4μF
7 N 10 位: 额定电压(直流)/Un(DC)
misali1200=1200V.DC
11 位: 容量偏差等级
±5%(J)±10%(K)
12 位: 尺寸代码/Dimension
1:63×50
2:76×50
13 位: 引出形式/Jagora
A:M6×10 螺母引出/Screw goro

B:M8×10 螺母引出/Screw goro

14 N 15 位: 内部特征码/Lambar fasalin ciki
RMJ-PC-01

RFQ

T1. Zan iya samun samfurin odar capacitor na fim?
A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye.
T2. Yaya batun lokacin jagoranci?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don adadin oda fiye da haka.
T3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ ga fim capacitors?
A: Ƙananan MOQ, 1pc don duba samfurin yana samuwa.
T4. Yadda ake ci gaba da yin odar na'urorin ɗaukar fim?
A: Da farko ku sanar da mu buƙatunku ko aikace-aikacenku.
Na biyu Muna yin ambato bisa ga buƙatunku ko shawarwarinmu.
Na uku abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma yana sanya ajiya don oda ta hukuma.
Na huɗu Mun shirya samarwa.
T5. Ta yaya ake jigilar kayayyaki kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?
A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.
T6. Shin yana da kyau a buga tambari na a kan capacitor?
A: Eh. Da fatan za a sanar da mu a hukumance kafin a samar da mu kuma a fara tabbatar da ƙirar bisa ga samfurinmu.
Q7: Shin kuna bayar da garantin samfuran?
A: Ee, muna bayar da garantin shekaru 7 ga samfuranmu.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka: