• bbb

Jerin Resonance/Snubber RMJ-PS

Takaitaccen Bayani:

  • Polypropylene fim dielectric
  • Ana iya hawa PCB
  • Ƙarancin ESR, Ƙarancin ESL
  • Mita mai yawa
  • Aiwatar don caji mai ƙarfi, watsawa akai-akai, sararin samaniya, robotics, dumama induction da sauransu

Mafi kyawun ƙira don na'urar lantarki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

● Tsarin LLC a cikin da'irori masu amsawa.

● Ana amfani da shi sosai a cikin na'urorin lantarki masu amfani da wutar lantarki a cikin da'irar resonant mai layi / layi ɗaya,

● Wutar lantarki mai yanayin canzawa.

● IGBT Snubber.

Gabatarwa

1. Ana amfani da na'urorin capacitor masu resonant tare da fim ɗin PP mai suna dielectric don caji mai resonant, Yaɗawa akai-akai, Aerospace, da masana'antar Robotics;
2. A cikin irin waɗannan na'urorin lantarki, capacitors da inductors suna da inductance da capacitance, bi da bi. Tunda capacitor da inductor a jere suna ƙirƙirar da'irar juyawa, duk capacitors da inductors za su yi juyawa lokacin da aka motsa su.
3. suna iya adana adadi mai yawa na caji (electrons) a cikin hanyar sadarwa ta lantarki (da'ira) yayin da inductor

tana adana makamashia cikin filin maganadisu.

Bayanan fasaha

Nau'in Yanayi /Nau'in Mai Sauƙin Kumburi Mai Sauƙi 55/105/56
Matsakaicin zafin aiki -55℃~+105℃
+85℃ zuwa +105℃: Rage darajar 1.25% a kowace ℃ don Un(DC)
+75℃ zuwa +105℃: Rage darajar 1.35% a kowace ℃ don Un(AC)
Kewayon ƙarfin aiki 0.00022~8μF
Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 250V ~ 2000V
Juriyar ƙarfin aiki ±5%(J);±10%(K);±20%(M)
Ma'aunin wargazawa ≤1×10³ a 1kHz,20℃
juriyar rufi Gwajin V (VDC) minti 1, 20℃ Cn≤0.33μF Cn> 0.33μF
100±15 ≥100GQ ≥30000s
DC gwajin ƙarfin lantarki 1.6Un, s5

DV/DT /TEBURIN DV/DT

Unpc (V) Dv/dt (V/us)
P=10mm P=15mm p=22.5mm P=27.5mm P=37.5mm P=52.5mm
250 1000 550 250 200 / /
400 1500 900 500 300 / /
630 3200 2500 1500 900 500 300
1000 6000 3300 2100 1000 800 500
1600 / 6000 3000 2000 1200 800
2000 / 10000 5000 2200 1500 1000

Tsarin lambar sashi

Samfuri Ƙarfin aiki Un (DC) Cap.tol Lamba
na jagora
P1 P2 Tsawon
na jagora
Na Ciki
lambar fasali
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17
R P S 1 0 5 0 6 3 0 4 P1 P2 L 0
1 ~ 3 位 : 型号代码/Model
4 位 : 标称容量/ Ƙarfin Ƙarfi
misali105=10×10⁵pF =1μF
7 10 位 : 额定电压(直流)/Un(DC)
misali0630=630VDC
11 位 : 容量偏差等级
J=±5%K=±10%M=±20%
12 位 : 引出数量/Yawan jagoranci
2:2 fil
4:4 fil
13 位 : 脚距P1/Nisa tsakanin ramukan hawa P1
2:P1=10 6:P1=37.5
3:P1=15 7:P1=52.5
4:P1=22.5 8:wasu
5:P1=27.5
14 位 : 脚距P2/Nisa tsakanin ramukan hawa P2
0: 无 2:P2=20.3
1:P2=10.2 3:wasu
15 位 : 引出长度L/Tsawon jagora
1:L=4
2:L=15
16 ~ 17 位 : 内部特征码/Lambar fasalin ciki
01

Jerin Resonance /Snubber RMJ-PS

外形

Teburin ƙayyadewa

RMJ-PS-01
RMJ-PS-02

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T1. Zan iya samun samfurin odar capacitor na fim?
A: Eh, muna maraba da samfurin oda don gwaji da kuma duba inganci. Ana iya karɓar samfuran gauraye.
T2. Yaya batun lokacin jagoranci?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 3-5, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2 don adadin oda fiye da haka.
T3. Shin kuna da wani iyaka na MOQ ga fim capacitors?
A: Ƙananan MOQ, 1pc don duba samfurin yana samuwa.
T4. Yadda ake ci gaba da yin odar na'urorin ɗaukar fim?
A: Da farko ku sanar da mu buƙatunku ko aikace-aikacenku.
Na biyu Muna yin ambato bisa ga buƙatunku ko shawarwarinmu.
Na uku abokin ciniki yana tabbatar da samfuran kuma yana sanya ajiya don oda ta hukuma.
Na huɗu Mun shirya samarwa.
T5. Ta yaya ake jigilar kayayyaki kuma tsawon lokacin da ake ɗauka kafin a isa?
A: Yawancin lokaci muna jigilar kaya ta hanyar DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin isowa. Jirgin sama da jigilar kaya ta teku suma zaɓi ne.
T6. Shin yana da kyau a buga tambari na a kan capacitor?
A: Eh. Da fatan za a sanar da mu a hukumance kafin a samar da mu kuma a fara tabbatar da ƙirar bisa ga samfurinmu.
Q7: Shin kuna bayar da garantin samfuran?
A: Ee, muna bayar da garantin shekaru 7 ga samfuranmu.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Aika mana da sakonka: